Dây cáp

Ty-Fast® Cable ties
Dây cáp
Ty-Fast® Cable ties
Mã: 61810530
Dây cáp inox 304 lõi 5.5mm, bọc nhựa thành 8mm
Cáp tín hiệu 3x0.5 + có Shield chống nhiễu 3 lõi
Plug connectors and cables YF2A15-100UB5XLEAX
Singlemode Simplex Fiber Optic Patch Cable (9/125) - SC to ST
DVI extension via RJ45 network cable 70m
MPI CABLE PLC Siemens S7-200/300/HMI
Dây cáp
MPI CABLE PLC Siemens S7-200/300/HMI
Mã: 6ES7901-0BF00-0AA0
Cable Connection USB DSL-8U04G02M025KM1
Dây cáp điện - ÖLFLEX CLASSIC 115 CY 2X0,75
Dây cáp điện - YSLCY-JZ 10G0.75 MM2
Wire Signal cable JZ-500 black 4G0.75 mm²
HP 2m Fiber Optic Cable LC/LC OM3
Dây cáp
HP 2m Fiber Optic Cable LC/LC OM3
Mã: AJ835A/491025-001
CARD INPUT ALLE 1756IF8A
Dây cáp
CARD INPUT ALLE 1756IF8A
Mã: 1756-IF8
Prefabricated cable
Dây cáp
Prefabricated cable
Mã: 01994875/15.0
Lõi cáp
Dây cáp
Lõi cáp
Mã: UVS8T/4
UNITRONIC BUS PB 1X2X0,64
Dây cáp
UNITRONIC BUS PB 1X2X0,64
Mã: 2170220
Cable connector, NAMUR V1-W-N-15M-PUR
CABLE (VCT 105℃ 3.5MM2*4C*10M, C50
Dây cáp
CABLE (VCT 105℃ 3.5MM2*4C*10M, C50
Mã: E01-0254HE0CA10-0
Cable OZ-500 4X0.75 mm² grey
Dây cáp
Cable OZ-500 4X0.75 mm² grey
Mã: 10034-OZ-500
CABLE/BỘ CHUYỂN ĐỔI USB/ RJ45
Dây cáp
CABLE/BỘ CHUYỂN ĐỔI USB/ RJ45
Mã: TCSMCNAM3M002P
Đầu nối cáp DSL-2317-G01MJC6
Dây cáp
Đầu nối cáp DSL-2317-G01MJC6
Mã: 2071330
Back to top
X